Sáng ngày 01 tháng 11 năm 2022, Trường Cao đẳng Kinh tế - Kỹ thuật Thương mại trang trọng tổ chức Lễ Khai giảng năm học 2022-2023.
Thời khóa biểu các lớp trong trường cập nhật ngày 24/10/2022
Được sự quan tâm và chỉ đạo của Hội Khuyến học Thành phố Hà Nội, Ban Khuyến học của Trường Cao đẳng Kinh tế - Kỹ thuật Thương mại đã đẩy mạnh công tác Khuyến học tại Nhà trường, phối hợp với Hội khuyến học Hà Nội thực hiện nhiều Kế hoạch trong công tác khuyến học